1 Farantin Riko;Anyi daga ƙarfen simintin ƙarfe mai ƙarfi don jure amfani akai-akai da haɓaka dorewa.Ya dace da kowane mashaya na Olympic mai diamita 2 "ko ƙasa da haka, ana iya amfani da shi tare da sandunan dumbbell 2".
Kowane farantin nauyi yana da manyan ramuka 3 don samar da amintaccen riƙewa da nau'ikan horo na horo na ƙarfi tare da ko ba tare da barbell ba.Ƙara ƙarfin tsoka tare da amfani na yau da kullun;Ƙari mai amfani ga gida ko ƙwararrun gyms.
Kyakkyawar kallo da kariyar lalata.Ana yiwa lakabin riko da famfo don ganewa cikin sauƙi.
Ana samun faranti 2 ″ riko a cikin 2.5, 5, 10, 25, 35 da 45 lb nauyi, Nauyi yana da rami 2 don dacewa da duk 2 a cikin sanduna.
Muna ba da garantin Rukunin Rukunin mu don zama masu yanci daga lahani a cikin aiki da kayan aiki, ƙarƙashin amfanin zama na yau da kullun da sharuɗɗa, na tsawon shekara ɗaya (1) daga ainihin ranar siyan.
Kyawawan kayan aikin horar da kayan motsa jiki masu tsada ba koyaushe suke da mahimmanci don dacewa da lafiya ba;wani lokacin, kayan aiki masu sauƙi na iya amfana sosai.
Farantin nauyi nau'in kayan motsa jiki ne wanda ake amfani dashi don aiwatar da motsa jiki iri-iri.Dangane da maƙasudi na ƙarshe, ana iya amfani da wannan kayan aikin motsa jiki mai daidaitawa don kasancewa cikin tsari don ayyukan motsa jiki daban-daban da na yau da kullun.Hakanan ana amfani da faranti masu nauyi don motsa jiki daban-daban na gida saboda suna da sauƙin amfani da sauƙin adanawa a cikin gidan.
Ayyukan motsa jiki na ƙarfafa tsoka, horon juriya, sassauci, daidaitawa, da rigakafin rauni za a iya yin su tare da mafi kyawun faranti.Haɗe da farantin nauyi a cikin aikin motsa jiki na yau da kullun yana taimakawa wajen daidaita jikin ku yayin da kuma toning tsokoki.
Ko da gidan motsa jiki yana da kayan motsa jiki da yawa da injunan horo, wasan motsa jiki na nauyi koyaushe na musamman ne.Ana iya amfani da faranti masu nauyi ta hanyoyi daban-daban, ba tare da la'akari da ko kai ɗan wasa ne, ɗan wasa, mai gina jiki, ko kuma kawai mai sha'awar motsa jiki ba.